Không chủ quan với bệnh Bạch Hầu
![](/sites/default/files/inline-images/Kh%C3%B4ng%20ch%E1%BB%A7%20quan%20v%E1%BB%9Bi%20b%E1%BB%87nh%20B%E1%BA%A1ch%20h%E1%BA%A7u.jpg)
Sáng ngày 23/4/2024, Hội LHTN xã Long Điền B đã tổ chức thành công Đại hội Đại biểu Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam xã, nhiệm kỳ 2024 - 2029. Đến tham dự có chị Lâm Hồ Diệu Hiền – Phó Bí thư Huyện đoàn, Chủ tịch hội LHTN huyện Chợ Mới; Đồng chí Nguyễn Văn Tuấn - Phó Bí thư Thường trực Đảng ủy xã, ông Lâm Long Phú - Phó Chủ tịch ủy ban nhân dân xã.
Sáng ngày 25-3-2024, Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã Long Điền B tổ chức Đại hội đại biểu lần thứ XII nhiệm kỳ 2024 – 2029. Đến dự có đại diện lãnh đạo UBMTTQVN huyện Chợ Mới, đại diện lãnh đạo Đảng ủy, UBND xã, cùng 100 đại biểu chính thức về tham dự.
TRAO 40 PHẦN QUÀ CHO HỘ NGHÈO, CẬN NGHÈO
Chiều ngày 30/01/2024, UBMTTQVN xã Long Điền B phối hợp với Công ty điện nước An giang và Công ty Trí Minh đã trao 40 phần quà tết hỗ trợ cho bà con là các hộ nghèo, cận nghèo trên địa bàn xã